Deiliskipulag

Deiliskipulög — Rangárþing ytra

DeiliskipulagAuðkenniGildistaka
Aldamóta- og Melaskógur21193
Bjálmholt í Rangárþingi ytra - Deiliskipulag þjónustubygging2119012.02.2026
DSK Varmidalur1553509.01.2020
Deiliskipulag Austvaðsholts 221380
Deiliskipulag Bakkaflöt1630928.01.2021
Deiliskipulag Beindalsholts I1313829.06.2016
Deiliskipulag Beindalsholts/ Stekkatúnsbjalla1485614.02.2019
Deiliskipulag Bjallasel, Bjalladalur og Sveitin, Rangárþing ytra1713718.01.2022
Deiliskipulag Bjallavaðs, áningarstaðar2053303.10.2025
Deiliskipulag Bjargshverfis, íbúðarbyggð2081409.01.2026
Deiliskipulag Borg 4 í Þykkvabæ2028527.06.2025
Deiliskipulag Borgir úr landi Sólvalla1639126.02.2021
Deiliskipulag Brekkna II1405007.05.2018
Deiliskipulag Brimnes2101505.05.2026
Deiliskipulag Búrfellslundar1917128.05.2024
Deiliskipulag Efra Sels, lnr. 2229581281411.01.2016
Deiliskipulag Efra-Rauðalæks2051819.09.2025
Deiliskipulag Eirð, lóð úr landi Haga1715227.01.2022
Deiliskipulag Fagurhóls1241514.10.2014
Deiliskipulag Flagbjarnarholts1181926.09.2013
Deiliskipulag Foss1984116.01.2025
Deiliskipulag Fossabrekkur1749902.06.2022
Deiliskipulag Fosshóla 3 og 41706124.11.2021
Deiliskipulag Framheiðar, frístundabyggð í landi Galtalæks.8279
Deiliskipulag Fróðholtshjáleigu2092003.07.2025
Deiliskipulag Gaddstaðaflata, hesthúsahverfis1287229.10.2015
Deiliskipulag Gaddstaðir1654823.04.2021
Deiliskipulag Gaddstaðir 501903510.04.2024
Deiliskipulag Galtalækjarskógar og Merkihvols2028830.06.2025
Deiliskipulag Galtarholt1402810.10.2017
Deiliskipulag Geitasands, skotæfingasvæði1170715.07.2013
Deiliskipulag Gilsbakka1173115.04.2013
Deiliskipulag Grásteins1589530.06.2020
Deiliskipulag Grásteinsholts í landi Lýtingsstaða10276
Deiliskipulag Grænir iðngarðar1877030.11.2023
Deiliskipulag Gunnarsholts land L16449921137
Deiliskipulag Gíslholts1920323.05.2024
Deiliskipulag Hagaholts, Kotsholt1957403.10.2024
Deiliskipulag Hagakróks1660127.05.2021
Deiliskipulag Hagi Lóð L1652121782810.10.2022
Deiliskipulag Hallstúns 22005724.06.2025
Deiliskipulag Hallstúns spilda L2032542083407.05.2026
Deiliskipulag Hamarsholt úr landi Austvaðsholts1723317.03.2022
Deiliskipulag Haukadalur, sumarbústaðasvæði, Suðursvæði og Norðursvæði2322
Deiliskipulag Heimahagi frístundabyggð2005920.08.2025
Deiliskipulag Heiðarlækjar úr landi Heiðar10573
Deiliskipulag Heiði L1646452034706.10.2025
Deiliskipulag Heklubyggðar í landi Svínhaga1194625.11.2013
Deiliskipulag Heklusels úr landi Efra-Sels9808
Deiliskipulag Helluvaðs 3, frístundahúsalóðir1249610.02.2015
Deiliskipulag Hjallanes 2, Bjallabrún og Þórðarhóll1607408.10.2020
Deiliskipulag Hjallatúns, frístundabyggð1699826.10.2021
Deiliskipulag Holtsmúla 41095514.02.2012
Deiliskipulag Holtsmúla I1194210.12.2013
Deiliskipulag Hrafnhólmi og Hrafnatóftir 31770418.04.2023
Deiliskipulag Hrafntófta 11938625.07.2024
Deiliskipulag Hróarslækjar og Hróarslækjar 21869231.10.2023
Deiliskipulag Hrólfsstaðahellis1478003.01.2019
Deiliskipulag Hungurfitja1182026.09.2013
Deiliskipulag Hvammur 3, vinnubúðir1920423.05.2024
Deiliskipulag Hvílusteinn áður Svínhagi ÁS-71603627.08.2020
Deiliskipulag Háa-Rima 5, 6 og 72000811.03.2025
Deiliskipulag Háfshjáleigu 1, 2 og 32078326.01.2026
Deiliskipulag Háfshjáleigu land 41643217.03.2021
Deiliskipulag Hákots1572627.04.2020
Deiliskipulag Háteigs í Þykkvabæ1985118.03.2025
Deiliskipulag Hótels Rangár1048022.12.2010
Deiliskipulag Jarlsstaða, úr landi Stóru-Valla1566626.03.2020
Deiliskipulag Jarlsstaðir, alifuglahús1345716.11.2016
Deiliskipulag Jórkeldu2029513.06.2025
Deiliskipulag Kirkjuhóll1828116.06.2023
Deiliskipulag Klettur, Rangárþing ytra1782710.10.2022
Deiliskipulag Kró21301
Deiliskipulag Króks1182226.09.2013
Deiliskipulag Laufskála 9-15 og 12-18, Hellu651510.04.2002
Deiliskipulag Laugar eldisstöð1819118.04.2023
Deiliskipulag Leirubakki frístundabyggð, Efra-Fjallaland1772904.10.2022
Deiliskipulag Lerkiholts úr landi Meiri-Tungu 21251403.03.2015
Deiliskipulag Leynis1858501.11.2023
Deiliskipulag Litluvíkur1430921.04.2018
Deiliskipulag Lunansholts 1H og 1I1557910.03.2020
Deiliskipulag Lunansholts 2, land 12026724.06.2025
Deiliskipulag Lunansholts I1156415.04.2013
Deiliskipulag Lækjarbotna 22101430.04.2026
Deiliskipulag Meiri-Tunga 7, íbúðarlóð1503414.11.2019
Deiliskipulag Meiri-Tungu 82000711.03.2025
Deiliskipulag Minna-Hofs, íbúðarbyggð1628805.02.2021
Deiliskipulag Minni-Valla1175123.07.2013
Deiliskipulag Minni-Valla2001318.03.2025
Deiliskipulag Minni-Vellir 51698326.10.2021
Deiliskipulag Mosa2078123.01.2026
Deiliskipulag Mykjuness1148607.06.2013
Deiliskipulag Móholts og Hrafnaþings1926302.10.2024
Deiliskipulag Múlaland1925428.05.2024
Deiliskipulag Nefsholts1313729.06.2016
Deiliskipulag Nes land1860229.09.2023
Deiliskipulag Neðra-Sels 1d, Jörvi1307108.04.2016
Deiliskipulag Norður-Nýjabæjar1991927.03.2025
Deiliskipulag Norður-Nýjabæjar, nýtt íbúðarsvæði2106908.05.2026
Deiliskipulag Næfurholts1705923.11.2021
Deiliskipulag Oddspartur Loki2050719.09.2025
Deiliskipulag Rangá, hótel1872216.11.2023
Deiliskipulag Rangárbakka á Hellu1154328.08.2025
Deiliskipulag Rangársléttu1642803.03.2021
Deiliskipulag Reiðholts 22006227.03.2025
Deiliskipulag Rjúpnavalla í Landsveit1556310.03.2020
Deiliskipulag Sigöldugljúfurs21317
Deiliskipulag Sigöldustöðvar1898109.04.2024
Deiliskipulag Skammbeinsstaðir 1D1630828.01.2021
Deiliskipulag Skrúðs, úr landi Hallstúns1118209.09.2013
Deiliskipulag Snjallsteinshöfða 1C17378
Deiliskipulag Snjallsteinshöfða 1D1340829.11.2016
Deiliskipulag Snjallsteinshöfða 1a1443719.06.2018
Deiliskipulag Steinkusels10494
Deiliskipulag Stekkatúns, tjaldsvæði og plastkúlur1874706.08.2025
Deiliskipulag Stekkjarkot1478307.01.2019
Deiliskipulag Stekkjartúns úr landi Marteinstungu1134719.11.2012
Deiliskipulag Stekkur úr landi Mykjuness1246104.12.2014
Deiliskipulag Strútslaugar1324412.07.2016
Deiliskipulag Strútsskála1524924.07.2019
Deiliskipulag Stóru-Bótar í landi Geitasands1210021.03.2014
Deiliskipulag Suðurlandsvegar gegnum Hellu2073207.01.2026
Deiliskipulag Svínhafa SH-51249522.09.2015
Deiliskipulag Svínhaga 31614910.11.2020
Deiliskipulag Svínhaga L7C1870915.11.2023
Deiliskipulag Svínhaga RS-91292702.12.2015
Deiliskipulag Svínhaga SH-161500406.02.2020
Deiliskipulag Svínhaga SH-62031504.06.2026
Deiliskipulag Svínhaga Ás 101819018.04.2023
Deiliskipulag Svínhaga, lóð SH191188129.10.2013
Deiliskipulag Svínhaga, lóðir SH13 og SH141180705.09.2013
Deiliskipulag Svínhagi L6A1587630.06.2020
Deiliskipulag Svínhagi L6B1571627.08.2020
Deiliskipulag Svínhagi L7A1840818.03.2025
Deiliskipulag Svínhagi L8A1754307.06.2022
Deiliskipulag Svínhagi SH-201632704.02.2021
Deiliskipulag Syðri Rauðalækur1345116.11.2016
Deiliskipulag Sælukots1154107.06.2013
Deiliskipulag Sólstaða/ Klettholts1639426.02.2021
Deiliskipulag Tengivirki á Hellu1817714.03.2023
Deiliskipulag Tindasels 1 og 22023216.06.2025
Deiliskipulag Torfur í landi Hóla1553609.01.2020
Deiliskipulag Unhóls 1A, lóðir D og E1956920.09.2024
Deiliskipulag Uxahryggjar 2, 4 lóðir1740105.02.2025
Deiliskipulag Uxahryggur 2, Rangárþing ytra1740107.06.2022
Deiliskipulag Vatnskot1520211.07.2019
Deiliskipulag Vesturhlíðar1541529.10.2019
Deiliskipulag Völlur1868808.09.2023
Deiliskipulag Vöðla úr landi Snjallsteinshöfða1381620.06.2017
Deiliskipulag akstursíþrótta- og afþreyingarsvæðis við Hellu1757407.07.2022
Deiliskipulag athafna- og iðnaðarsvæðis við Dynskála1154729.04.2024
Deiliskipulag atvinnusvæðis sunnan Suðurlandsvegar1706325.11.2021
Deiliskipulag dvalarheimilisins Lundar og Ness á Hellu1467026.09.2018
Deiliskipulag eignarlands úr jörðinni Stóru - Vellir1613719.02.2021
Deiliskipulag ferðaþjónustusvæðis í Krókahrauni1545413.11.2019
Deiliskipulag fiskeldisstöðvar í Fellsmúla1131720.01.2014
Deiliskipulag fiskeldisstöðvar í Galtalæk II, lóð G1216921.05.2014
Deiliskipulag frístundabyggðar að Reynisfellskróki í landi Reynisfells4222
Deiliskipulag frístundabyggðar og flugvallar í landi Haukadalsmela1611013.01.2021
Deiliskipulag frístundabyggðar og íbúðarlóðar í landi Múla1320929.06.2016
Deiliskipulag frístundabyggðar og íbúðarsvæðis að Árbakka8462
Deiliskipulag frístundabyggðar við Selfjall í landi Haga2747
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Jarlsstaða1956720.09.2024
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Leirubakka, Höfuðból9500
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Litla-Klofa2192
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Maurholts1153407.06.2013
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Merkihvols9990
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Múla10282
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Reyðarvatns og Geitasands8587
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Selsunds469410.01.2002
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Skarðs/Króktúns10333
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Tjörfastaða1152107.06.2013
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Ægissíðu 21410927.11.2017
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Ölversholts 21284505.10.2015
Deiliskipulag frístundabyggðarinnar Fjallalands í landi Leirubakka7112
Deiliskipulag frístundabyggðarinnar Heiðarlanda í landi Galtalækjar 21167815.07.2013
Deiliskipulag frístundabyggðarinnar Lýtings í landi Marteinstungu1096214.02.2012
Deiliskipulag frístundabyggðarinnar Vatnshóla í landi Árbæjarhellis1208004.03.2014
Deiliskipulag frístundabygðar í landi Ketilsstaða, Bjallahverfi2742
Deiliskipulag frístundalóða í landi Haga1239326.09.2014
Deiliskipulag frístundalóða í landi Haukadals1320829.06.2016
Deiliskipulag frístundalóða í landi Pulu1153507.06.2013
Deiliskipulag frístundalóða í landi Stóru-Valla10472
Deiliskipulag frístundalóða í landi Ársels1297423.12.2015
Deiliskipulag frístundalóðar í landi Litla-Klofa ll, lóð nr. 61155715.01.2026
Deiliskipulag frístundalóðar úr landi Uxahryggjar 11152226.10.2023
Deiliskipulag frístundalóðarinnar Heklukot í landi Kots1152407.06.2013
Deiliskipulag frístundasvæðis Efra-Sels, ln.2024011307315.06.2016
Deiliskipulag frístundasvæðis úr landi Efra-Sels, Sel 1-41066910.06.2011
Deiliskipulag fyrir Landmannalaugar1433401.03.2018
Deiliskipulag fyrir Læk 1 í Holtum1865525.10.2023
Deiliskipulag fyrir Svörtuloft, Svörtuloft, úr landi Minni-Valla1290411.01.2016
Deiliskipulag fyrir miðlunartank í landi Marteinstungu1526627.11.2020
Deiliskipulag fyrir smávirkjun við Laufafell1221005.03.2026
Deiliskipulag hálendismiðstöðvar í Hrauneyjum1060604.04.2011
Deiliskipulag jarðanna SH-17 og 211241114.10.2014
Deiliskipulag landgræðslulóða í landi Lækjar3522
Deiliskipulag lóðar B í landi Haukadals, Arnarhreiðrið, landnr. 2109111272117.07.2015
Deiliskipulag milli Freyvangs og Arnarsands12569
Deiliskipulag miðbæjarkjarna Þykkvabæjar404321.07.2000
Deiliskipulag miðbæjarsvæðis Hellu1154629.04.2025
Deiliskipulag skálasvæðis við Hrafntinnusker1047007.04.2025
Deiliskipulag skálasvæðis við Hvanngil10469
Deiliskipulag skálasvæðis við Álftavatn10437
Deiliskipulag skálasvæðis Áfangagils1989214.05.2025
Deiliskipulag skólasvæðis á Hellu1803931.01.2023
Deiliskipulag sorpförgunarsvæðis á Strönd1184702.10.2013
Deiliskipulag spildu í landi Hjallaness 11367517.08.2017
Deiliskipulag spildu í landi Vindáss, Lágaból1355626.01.2017
Deiliskipulag sumarbústaðalanda í landi Ketilhúshaga273130.09.1987
Deiliskipulag sumarbústaðalóða í landi Reynifells12559
Deiliskipulag tengivirkis á Hvolsvelli1437307.05.2018
Deiliskipulag verslunar- og þjónustulóðir Hellu1412107.08.2024
Deiliskipulag verslunar- og þjónustusvæðis að Leirubakka10432
Deiliskipulag vindrafstöðva í Þykkvabæ1194327.12.2013
Deiliskipulag við Baldurshaga í Þykkvabæ3214
Deiliskipulag Álfaskeiðs úr landi Haukadals1196818.12.2013
Deiliskipulag Árbæjarhellis 2, frístundalóðir1303210.03.2016
Deiliskipulag Árbæjarhellis, land 21428623.10.2017
Deiliskipulag Árbæjarhjáleigu 21617813.11.2019
Deiliskipulag Árhúsa á Hellu1049622.10.2010
Deiliskipulag Ármót1622903.07.2025
Deiliskipulag Árvalla, frístundalóð í landi Litla-Klofa1180605.09.2013
Deiliskipulag Ásgarðs í landi Hella, land B.1214621.05.2014
Deiliskipulag Ægissíða 1, Kriki 1 og 21795119.10.2022
Deiliskipulag Ægissíðu 41898826.10.2023
Deiliskipulag Öldur ll1239502.10.2014
Deiliskipulag Öldusels1458317.09.2018
Deiliskipulag Öldutúns 1-3 á Hellu1572527.04.2020
Deiliskipulag Ölverholts 51240205.12.2014
Deiliskipulag Ölversholts 1 og 31234228.08.2014
Deiliskipulag Þjóðólfshaga, íbúðabyggð1897102.04.2024
Deiliskipulag Þjóðólfshagi 11509801.10.2019
Deiliskipulag í landi Akurbrautar í Holtum10049
Deiliskipulag í landi Bæjarholts1150707.06.2013
Deiliskipulag í landi Efra-Sels1156615.04.2013
Deiliskipulag í landi Garðs1154507.06.2013
Deiliskipulag í landi Götu, Stóra- og Litlaflöt1152307.06.2013
Deiliskipulag í landi Haga landnr. 1652171269526.06.2015
Deiliskipulag í landi Hallstúns, landnr. 2039071307708.04.2016
Deiliskipulag í landi Haukadals9640
Deiliskipulag í landi Hjarðarbrekku, íbúðar- og útihús1152707.06.2013
Deiliskipulag í landi Hraunhóls, Rangárþingi ytra1095214.02.2012
Deiliskipulag í landi Hóla1498906.02.2020
Deiliskipulag í landi Klettamarkar1640504.03.2021
Deiliskipulag í landi Lambhaga1151807.06.2013
Deiliskipulag í landi Lunansholts II, lönd 3, 4 og 51213307.04.2014
Deiliskipulag í landi Maríuvalla1458617.09.2018
Deiliskipulag í landi Meiri-Tungu 21151127.11.2017
Deiliskipulag í landi Meiri-Tungu 31237711.09.2014
Deiliskipulag í landi Meiri-Tungu 31237711.09.2014
Deiliskipulag í landi Meiri-Tungu l1402610.10.2017
Deiliskipulag í landi Skammbeinsstaða 1 og 310209
Deiliskipulag í landi Sörlatungu1135220.11.2012
Deiliskipulag í landi Tjörfastaða1152007.06.2013
Deiliskipulag íbúðabyggðar í landi Seláss1214815.04.2014
Deiliskipulag íbúðarbyggðar í landi Borgar9256
Deiliskipulag íbúðarlóða í landi Lyngáss1152607.06.2013
Deiliskipulag íbúðasvæðis austan Árbæjarvegar1897314.02.2024
Deiliskipulag þjónustusvæðis við Landmannahelli10511
Deiliskipulag þjónustusvæðis við Tjaldvatn, Veiðivötnum1072627.06.2011
Deiliskipulag, Helluvað 21592827.07.2020
Deiliskipulag, Öldur III1468007.11.2018
Eystri Kirkjubær1674603.08.2021
Geysisflatir, tjaldsvæði á Gaddstaðaflötum við Hellu1765909.08.2022
Hallstún L2097411766012.08.2022
Heysholt1153619.12.2025
Hvammsvirkjun1714115.12.2021
Leynir 22114803.07.2026
Nes útivistarsvæði1459125.09.2018
Selalækur, Lundarskarð1659421.05.2021
Stekkhólar L1650692075920.03.2026
Villiskjól úr landi Ábæjarhellis II, landbúnaðarskiki1443003.07.2018
Ægissíða 3 lóð 3Vantar
Fasteignaskýrsla — 2.900 kr.: ein dagsett PDF-skýrsla um eina fasteign — landeign (stærð, gerð, kort), fasteignir á landeigninni með fasteignamati 2026 og 2027 og brunabótamati, kaupverð í húsinu og götunni frá 2006 (kr./m²), deiliskipulag og landnotkun aðalskipulags, kvaðir, friðlýst svæði, friðlýstar minjar, þjóðlendur og hraun á Reykjanesi. Panta Sýnishorn (PDF) · Þú greiðir aðeins eftir að þú hefur fengið skýrsluna.