Deiliskipulag

Deiliskipulög — Rangárþing eystra

DeiliskipulagAuðkenniGildistaka
Borgir í Landeyjum, Rangárþing eystra1714323.05.2022
Básar í Þórsmörk, deiliskipulag þjónustusvæðis1417604.01.2018
Deiliskipulag Bakkaflugvallar487210.06.2002
Deiliskipulag Bakkahlíð, Fljótshlíð1895113.02.2024
Deiliskipulag Barkarstaða1943821.08.2024
Deiliskipulag Brú L1638481608010.11.2020
Deiliskipulag Brúar1998606.06.2025
Deiliskipulag Brúnir 11524320.08.2019
Deiliskipulag Dægru1158910.07.2013
Deiliskipulag Dílaflatar1934605.07.2024
Deiliskipulag Efra-Bakkakots1574517.04.2020
Deiliskipulag Efri-Úlfsstaða, frístundabyggð1829609.06.2023
Deiliskipulag Einars-, Oddgeirs- og Símonarsels1545005.11.2019
Deiliskipulag Emstruskála2066030.12.2025
Deiliskipulag Eystra-Seljalands1158810.07.2013
Deiliskipulag Eystra-Seljalands F71933717.05.2024
Deiliskipulag Eyvindarholts1555719.03.2020
Deiliskipulag Eyvindarholts1911117.05.2024
Deiliskipulag Fimmvörðuskála1186723.10.2013
Deiliskipulag Fornhaga, sumarhúsa- og tjaldsvæði1574903.07.2020
Deiliskipulag Forsæti II1157010.07.2013
Deiliskipulag Forsætis I1159210.07.2013
Deiliskipulag Fossar í landi Skíðbakka 2, þrjár lóðir1899431.01.2024
Deiliskipulag Fögruhlíðar1158510.07.2013
Deiliskipulag Garðartún úr landi Stóri-MoshvolsNone
Deiliskipulag Giljaness2063326.12.2025
Deiliskipulag Gunnarsgerðis á Hvolsvelli9101
Deiliskipulag Hemlulundar1806901.03.2023
Deiliskipulag Hesthúsabyggðin Miðkriki, Hvolsvelli8314
Deiliskipulag Heylækjar 8, sunnan Fljótshlíðarvegar2065923.10.2025
Deiliskipulag Hlíðarendakots1862310.11.2023
Deiliskipulag Hrútafellskots1186923.10.2013
Deiliskipulag Hólmaflöt, Rangárþing eystra1776510.10.2022
Deiliskipulag Húsadals í Þórsmörk1417504.01.2018
Deiliskipulag Kirkjuhvolsreits1655829.04.2021
Deiliskipulag Kirkjulækjarkot, lóð 21854309.06.2023
Deiliskipulag Kirkjulækjarkots1641819.04.2021
Deiliskipulag Kolturseyjar1158710.07.2013
Deiliskipulag Kvoslækjar1467726.11.2018
Deiliskipulag Lambafells 21703607.01.2022
Deiliskipulag Lambalækur1626019.04.2021
Deiliskipulag Landeyjahafnar10156
Deiliskipulag Langadals og Slyppugils í Þórsmörk1417704.01.2018
Deiliskipulag Laxhofs1556419.03.2020
Deiliskipulag Lómatjarnar1790023.11.2022
Deiliskipulag Minniborga, Furuborgir, frístundabyggð2020912.03.2025
Deiliskipulag Miðeyjar 11895413.02.2024
Deiliskipulag Miðkrika1859926.09.2023
Deiliskipulag Móðeiðarhvols 21200824.02.2014
Deiliskipulag Neðri-Dalur 31290211.01.2016
Deiliskipulag Núps 21509116.05.2019
Deiliskipulag Núpsbakka 11439107.05.2018
Deiliskipulag Ofanbyggðarvegar á Hvolsvelli1697507.01.2022
Deiliskipulag Rauðafells 11306627.04.2016
Deiliskipulag Rauðsbakka1832704.09.2023
Deiliskipulag Rauðsbakka undir Eyjafjöllum, aðstaða fyrir starfsfólk2132726.08.2026
Deiliskipulag Rauðuskriðna1934101.03.2024
Deiliskipulag Rimakots1827709.06.2023
Deiliskipulag Rjómabúið, Bollakot1826710.05.2023
Deiliskipulag Seljalandsskóla og félagsheimilisins Heimalands459220.12.2001
Deiliskipulag Skarðshlíð II1347916.12.2016
Deiliskipulag Skarðshlíðar I1158610.07.2013
Deiliskipulag Skeggjastaða1159010.07.2013
Deiliskipulag Skeggjastaða, land 101819810.05.2023
Deiliskipulag Skeggjastaða, land 181856226.09.2023
Deiliskipulag Skiphóls, A-Landeyjum1589723.07.2020
Deiliskipulag Skálabrekka1793911.01.2023
Deiliskipulag Skíðabakki1854404.09.2023
Deiliskipulag Snotruholts1879110.11.2023
Deiliskipulag Sopi1591823.07.2020
Deiliskipulag Steinborgar og Fagurholts1699707.01.2022
Deiliskipulag Steinmóðarbæjar1307927.04.2016
Deiliskipulag Steinmóðarbær 41556519.03.2020
Deiliskipulag Stekkjargrundar2050212.06.2025
Deiliskipulag Strönd 1a1992716.12.2024
Deiliskipulag Stóra-Hóls1895613.02.2024
Deiliskipulag Stóru-Markar, lóðir 3b og 3d2108523.10.2025
Deiliskipulag Syðstu-Markar1998904.04.2025
Deiliskipulag Sámsstaða1159310.07.2013
Deiliskipulag Sýslumannstúns, Hvolsvelli1469906.02.2019
Deiliskipulag Traðarlands2063626.11.2025
Deiliskipulag Vallarhorns, Völlur II1819910.05.2023
Deiliskipulag Voðmúlastaða1827609.06.2023
Deiliskipulag Ystabæliskots1698820.10.2021
Deiliskipulag Ystabælistorfu 1,2,3 og 51241411.11.2014
Deiliskipulag Ytra-Hóls 11811701.03.2023
Deiliskipulag Ytra-Seljalands1973506.09.2024
Deiliskipulag Ytri Skóga1145723.10.2025
Deiliskipulag byggðahverfis við Gunnarshólma487128.05.2002
Deiliskipulag ferðaþjónustu í landi Borgareyrar1515726.06.2019
Deiliskipulag fiskeldisstöðvar í landi Varmahlíðar1254408.04.2015
Deiliskipulag frístundabyggðar að Kotvöllum2725
Deiliskipulag frístundabyggðar og ferðaþjónustu í landi Hellishóla529825.01.2002
Deiliskipulag frístundabyggðar við Vesturtún og Stekkjartún í landi Smáratúns4661
Deiliskipulag frístundabyggðar í Nátthaga1225611.11.2014
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Butru2722
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Grenstanga9898
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Hallskots2905
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Háamúla894014.04.2008
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Lambafells6228
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Langaness, 3. áfangi704010.02.2006
Deiliskipulag frístundabyggðar í landi Múlakots I í Fljótshlíð5752
Deiliskipulag frístundabyggðarinnar Ráðagerðis í landi Steinmóðsbæjar1506026.06.2019
Deiliskipulag frístundabyggðarinnar Réttarfitar í landi Kirkjulækjarkots2721
Deiliskipulag frístundahúsa í landi Nýabæjar1287611.01.2016
Deiliskipulag frístundahúsa/veiðihúsa í landi Stórólfshvols1195304.10.2001
Deiliskipulag frístundalóða í landi Stóru - Borgar1485806.02.2019
Deiliskipulag frístundalóðar úr landi Syðri-Kvíhólma1307027.04.2016
Deiliskipulag frístundasvæðis í landi Þórunúps 1, Núpur 1 og 21181609.08.2013
Deiliskipulag fyrir Baldvinsskála á Fimmvörðuhálsi1186823.10.2013
Deiliskipulag fyrir Bjarkarey, Rangárþingi eystra1103614.02.2012
Deiliskipulag fyrir Bjarkarey, Rangárþingi eystra1103614.02.2012
Deiliskipulag fyrir Efri-Kvíhólma9534
Deiliskipulag fyrir Torfastaði/Hlíðarbakka1170910.07.2013
Deiliskipulag fyrir jörðina Skeið1159110.07.2013
Deiliskipulag iðnaðarhverfis við Ormsvöll, Hvolsvöllur143812.06.2025
Deiliskipulag lóðar úr landi Moldnúps, fyrir íbúðir og ferðaþjónustu1176109.08.2013
Deiliskipulag miðbær Hvolsvallar1628914.01.2021
Deiliskipulag skálasvæðis í Efri-Botnum, Emstrum1047122.12.2010
Deiliskipulag skóla- og íþróttasvæðis, Hvolsvelli1695020.10.2021
Deiliskipulag spildu í landi Káragerðis1355528.03.2017
Deiliskipulag sumarhúsalóð, Hörðuskáli 11790611.01.2023
Deiliskipulag Ála1306227.04.2016
Deiliskipulag Álftavatns1949221.08.2024
Deiliskipulag Ásólfsskála 2, 3 og 41757610.10.2022
Deiliskipulag Öldugarðs1931005.07.2024
Deiliskipulag Útskák1592923.07.2020
Deiliskipulag Þórólfsfells2019512.06.2025
Deiliskipulag í landi Bryggja1438907.05.2018
Deiliskipulag í landi Drangshlíðardals1497818.03.2019
Deiliskipulag í landi Efri-Rota1245717.03.2011
Deiliskipulag í landi Eylands1246508.04.2015
Deiliskipulag í landi Fornusanda1404220.10.2017
Deiliskipulag í landi Laufáss10058
Deiliskipulag í landi Miðdals1431303.04.2018
Deiliskipulag í landi Miðeyjarhólms1887002.01.2024
Deiliskipulag í landi Núps II6624
Deiliskipulag í landi Straums, Austur-Landeyjum1247708.04.2015
Deiliskipulag í landi Straums, Austur-Landeyjum1247708.04.2015
Deiliskipulag í landi Syðri-Hóls og Efri-Hóls1096114.02.2012
Deiliskipulag í landi Sóltúns1611610.11.2020
Deiliskipulag í landi Tjaldhóla1355228.03.2017
Deiliskipulag í landi Uppsala, landnr. 1642001306027.04.2016
Deiliskipulag í landi Þorvaldseyrar, gistihús1305927.04.2016
Deiliskipulag í landir Eystra-Fíflholts1224811.11.2014
Deiliskipulag íbúðalóða í landi Eyjar 21161010.07.2013
Deiliskipulag íbúðarbyggðar og opins svæðis norðan byggðar, Hvolsvelli1584017.04.2020
Deiliskipulag íbúðarbyggðar við Gilsbakka, Öldubakka og Dalsbakka, Hvolsvelli477910.04.2002
Deiliskipulag íbúðarbyggðar í Hvolstúni, 2. áfangi.6257
Deiliskipulag íbúðarhúsalóðar í landi Efri-Hvols1092031.10.2011
Deiliskipulag þriggja lóða í landi Heylækjar 31504616.05.2019
Eyvindarholt, Langhólmi1530920.08.2019
Frístundabyggð í landi Staðarbakka6856
Glæsistaðir íbúðarhús1761123.11.2022
Grund1603701.09.2020
Hamragarðar og Seljalandsfoss1490918.03.2019
Hanar, 4 gestahús1593123.07.2020
Kirkjubæjarkot Bakki 1None
Kirkjulækur 3, Kaffi Langbrók1544805.11.2019
Litli-Dímon, tjaldsvæði og tengd þjónusta1911915.03.2024
Rein L164138 og Hlíðarból L1641261677320.10.2021
Strönd 21714423.05.2022
Sumarhúsabyggð í landi Efri-Úlfsstaða487028.05.2002
Völlur 1, L1642061703207.01.2022
Ýrarlundur1738323.05.2022
Þórunúpur 11660207.07.2021
Fasteignaskýrsla — 2.900 kr.: ein dagsett PDF-skýrsla um eina fasteign — landeign (stærð, gerð, kort), fasteignir á landeigninni með fasteignamati 2026 og 2027 og brunabótamati, kaupverð í húsinu og götunni frá 2006 (kr./m²), deiliskipulag og landnotkun aðalskipulags, kvaðir, friðlýst svæði, friðlýstar minjar, þjóðlendur og hraun á Reykjanesi. Panta Sýnishorn (PDF) · Þú greiðir aðeins eftir að þú hefur fengið skýrsluna.