Deiliskipulag

Deiliskipulög — Sveitarfélagið Árborg

DeiliskipulagAuðkenniGildistaka
Deiliskipulag fjölbrautaskóla og íþróttahúss á Selfossi1430
Deiliskipulag Arnbergs1975714.10.2024
Deiliskipulag Austurbyggðar, Dísastaðir, Selfossi8319
Deiliskipulag Austurvegar 24 og 261799
Deiliskipulag Austurvegar 347417
Deiliskipulag Austurvegar 39-41 og Grænumarkar 2-2A, Selfossi6272
Deiliskipulag Austurvegar 62 - 64a, Selfossi6514
Deiliskipulag Austurvegar 657876
Deiliskipulag Austurvegar 661205329.01.2004
Deiliskipulag Austurvegar/Suðurlandsvegar 696384
Deiliskipulag Austurvegur 52-60a á Selfossi1594731.08.2020
Deiliskipulag Austurvegur 671777223.09.2022
Deiliskipulag Austuráss, L2080941934725.06.2024
Deiliskipulag Beykiskóga1782910.10.2022
Deiliskipulag Brattsholts7323
Deiliskipulag Breiðumýrarholt1840319.07.2023
Deiliskipulag Byggðarhorns 2-107491
Deiliskipulag Byggðarhorns 2-107708
Deiliskipulag Byggðarhorns 2-107326
Deiliskipulag Byggðarhorns 2-107709
Deiliskipulag Byggðarhorns 2-107706
Deiliskipulag Byggðarhorns, búgarðabyggð8760
Deiliskipulag Byggðarhorns, búgarðabyggð8175
Deiliskipulag Búðarstíg 23, Eyrarbakka1871426.09.2023
Deiliskipulag Búðarstígs 19 á Eyrarbakka3551
Deiliskipulag Dalbæjarlands á Stokkseyri6343
Deiliskipulag Dvergasteina8493
Deiliskipulag Eyrarbakkavegar, farsímamastur og tækjaskýli2014406.05.2025
Deiliskipulag Eyrarbrautar 2, Stokkseyri898808.08.2008
Deiliskipulag Eyrarvegar 11-136834
Deiliskipulag Eyrarvegar 17-19, Selfossi7186
Deiliskipulag Eyrarvegar 34-381653821.01.2021
Deiliskipulag Eyrarvegur 26-30, Selfossi1721011.03.2022
Deiliskipulag Eyravegar 402053602.12.2025
Deiliskipulag Fosslands5812
Deiliskipulag Goðaness við Eyrarbakka1511820.06.2019
Deiliskipulag Grundarhverfis2079
Deiliskipulag Gráhellu, Selfossi7710
Deiliskipulag Grænuvellir1576230.04.2020
Deiliskipulag Gámasvæðis í landi Borgar8161
Deiliskipulag Hagalands á Selfossi7136
Deiliskipulag Heilbrigðisstofnunar Suðurlands, Selfossi6261
Deiliskipulag Heiðarbrúnarar 10a-12b4754
Deiliskipulag Heiðarvegs 4-4b, Selfossi4120
Deiliskipulag Hellislandi, gámasvæði10225
Deiliskipulag Hellislands 362023111.06.2025
Deiliskipulag Heshúsatúns í landi Austurkots7986
Deiliskipulag Hásteinsvegar 26 og 286921
Deiliskipulag Hólaborgar8162
Deiliskipulag Iðnaðarsvæðis við Kotleysuveg2718
Deiliskipulag Litla Hraun1840504.07.2023
Deiliskipulag Lágengis 2-201911530.04.2024
Deiliskipulag Lækjargarður1837904.07.2023
Deiliskipulag Merkilandstúns10072
Deiliskipulag Merkilandstúns við Langholt, lóð BYKO, Selfossi590808.06.2004
Deiliskipulag Merkisteinn 1 L16611321293
Deiliskipulag Miðtún 1-17, Selfossi1872030.10.2023
Deiliskipulag Mjólkurbúshverfis á Selfossi1322704.07.2016
Deiliskipulag Móavegur 41686715.10.2021
Deiliskipulag Móskógar, lóð 1 og lóð 21716417.02.2022
Deiliskipulag Nabbi 31757708.04.2024
Deiliskipulag Nauthaga á Selfossi1710327.12.2021
Deiliskipulag Nýjabæjar10074
Deiliskipulag Nýjabæjar, land nr. 2020778652
Deiliskipulag Nýju Jórvíkur9692
Deiliskipulag Reyrhaga 2-20, íbúðabyggð1912230.04.2024
Deiliskipulag Selfoss miðbær1262230.06.2014
Deiliskipulag Stjörnusteinar 7 og Heiðarbrún 2-8a1922816.05.2024
Deiliskipulag Stóra-Hrauns, nýtt öryggisfangelsi2041508.08.2025
Deiliskipulag Suðurbyggðar við Nauthól, hverfi A, Suðurbyggð7322
Deiliskipulag Tangans á norðurbakka Ölfusár10073
Deiliskipulag Tjarnabyggðar í Kaldaðarneslandi7553
Deiliskipulag Tjarnarstígs á Stokkseyri1708120.12.2021
Deiliskipulag Tófta, frístundahúsa á landbúnaðarlandi1950324.08.2024
Deiliskipulag Vonarlands1776110.10.2022
Deiliskipulag Votmúla 2, Austurkot1527625.06.2019
Deiliskipulag Votmúla 2, L1662141920723.02.2026
Deiliskipulag Víkurheiðar9600
Deiliskipulag Vöttur og Vöttur II1681623.08.2021
Deiliskipulag austan Erlurima1429
Deiliskipulag að Kotferju7163
Deiliskipulag frístundahúsalóðar í landi Litlu-Sandvíkur9729
Deiliskipulag fyrir dælustöð við Hraunstekk1388705.07.2017
Deiliskipulag grunnskóla í Suðurbyggð á Selfossi5778
Deiliskipulag hreinsistöðvar við Geitanes1765426.07.2022
Deiliskipulag iðnaðarsvæðis við Gagnheiði. 1. áfangi.7545
Deiliskipulag iðnaðarsvæðis við Gagnheiði. 2. áfangi.7554
Deiliskipulag lóða nr 51-53 við Eyrargötu á Eyrarbakka9846
Deiliskipulag lóða í Mundakotshverfi2090
Deiliskipulag lóðar Selfosskirkju1023215.06.2010
Deiliskipulag lóðar nr. 30 við Hásteinsveg, Stokkseyri5756
Deiliskipulag lóðarinnar Vallholts 19 á Selfossi1063304.08.2009
Deiliskipulag milli Sandgerðis, Hásteinsvegar og Strandgötu, Stokkseyri9731
Deiliskipulag miðbæjar Eyrarbakka, Skúmsstaða-, Eyfakots- og Háeyrarhverfi1308704.07.2016
Deiliskipulag miðbæjar Selfoss1801
Deiliskipulag skóla og sundhallarreits, Selfossi1219323.06.2014
Deiliskipulag svæðis 1, Eyrarbakki1373
Deiliskipulag tjaldsvæðis á Stokkseyri8336
Deiliskipulag við Austurveg (milli Sigtúns og Fagurgerðis)1368
Deiliskipulag við Eyrarbraut,3009
Deiliskipulag við Götuhúsatún, Stokkseyri5794
Deiliskipulag við Hafnargötu á Stokkseyri694430.01.2006
Deiliskipulag við Hulduhól á Eyrarbakka6398
Deiliskipulag við Stjörnusteina og Tjarnarstíg2459
Deiliskipulag við Tryggvagötu og Fossheiði280
Deiliskipulag við Ástjörn 9-13, Selfossi6375
Deiliskipulag við Ólafsvelli og Blómsturvelli, Stokkseyri6110
Deiliskipulag Álfstétt 1 og Eyrargata 2, íbúðarhúsalóðir1920216.05.2024
Deiliskipulag Árbakka í landi Laugardæla8557
Deiliskipulag Ártúns 2, Selfossi8003
Deiliskipulag áningarstaðar í landi Hraunlistar1278604.11.2015
Deiliskipulag í landi Bjarkar1517914.06.2019
Deiliskipulag í landi Bjarkar og Jórvíkur 11637716.02.2021
Deiliskipulag í landi Eystra-Stokkseyrarsels9416
Deiliskipulag í landi Jórvíkur I og Björkurstykkis III2067426.11.2025
Deiliskipulag íbúðabyggðar við Stekkholt, á Selfossi1918016.05.2024
Deiliskipulag íbúðabyggðar á Eyrarbakka, Hjalladæl1915731.05.2024
Deiliskipulag íbúðahverfis í landi Stóru Sandvíkur8560
Deiliskipulag íbúðarsvæðis vestan Kaðlastaða, Stokkseyri8773
Deiliskipulag íþrótta- og útivistarsvæðis á Selfossi6340
Deiliskipulag þuríðargarðs á Stokkseyri10430
Deiliskipulag, Austurbyggð ll, íbúðarbyggð, Selfoss1700415.10.2021
Deiliskipulag, Eyravegur 42-441964020.12.2024
Deiliskipulag, Miðtún 2 og 2a, Selfossi, Árborg7638
Fossnes og Mýrar, atvinnusvæði2022723.05.2025
Skátasvæði Árborg Deiliskipulag2096312.06.2026
Fasteignaskýrsla — 2.900 kr.: ein dagsett PDF-skýrsla um eina fasteign — landeign (stærð, gerð, kort), fasteignir á landeigninni með fasteignamati 2026 og 2027 og brunabótamati, kaupverð í húsinu og götunni frá 2006 (kr./m²), deiliskipulag og landnotkun aðalskipulags, kvaðir, friðlýst svæði, friðlýstar minjar, þjóðlendur og hraun á Reykjanesi. Panta Sýnishorn (PDF) · Þú greiðir aðeins eftir að þú hefur fengið skýrsluna.